ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 🔥เปิดตัวสะเทือนวงการ ม้าลายตัวTOPเต้าเทพ Atom💥@Landmark +mp4ราดหน้า🎬🔞🔥  (อ่าน 14942 ครั้ง)

hahaboy3, good69 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ใครโกงยอดวิวขอให้แม่งหรรมไม่แข็ง
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1612

สวัสดีครับพ่อแม่งพี่น้อง พบกันอีกเช่นเคย ถึงงานยุ่งแค่ไหนก็ไม่ลืมมารีวิวของดีของเด็ดให้พี่ๆน้องๆได้ชม รอบนี้ ได้ไปเยือนร้านสุดหรูเปิดใหม่ ณ โชคชัย4 ใหญ่โตสวยงาม อลังการ บรรยากาศโคตรแจ่ม พบกับดาว นกป ดวงใหม่ ม้าลายสาวเพิ่งจะ20สดๆร้อนๆ ขาว สวย น่ารัก ใส แซ่บ เต้าเทพทรงสวยสุดๆจุกสีอ่อนๆหอมอร่อย Passion ในการทำงานของเธอคือเรื่องSEXอันดับ1 ส่วนเรื่องเงินเป็นของแถม งานระดับอะตอมมิคบอมบ์ คนนี้บอกเลยหวงสุดๆไม่รักกันจิงผมกั๊กแน่นอนฮะ55 ไม่พูดเยอะดีกว่า ไปชมกันเลยยยยยฮะ*****Updateข้อมูลเล็กน้อย เพิ่งรู้ว่าน้องเป็นสาวเหนือ มิน่าถึงขาว ผิวเนียนนู่มมมขนาดนี้*****
*****มีเพื่อนสมาชิกในเวปส่งpmมาหาผมว่าเพิ่งไปหาน้องเมื่อวานติดใจหนักมากกก วันนี้เข้าไปอีกรอบ จัด2วันติดกันเลยทีเดียวฮะ สุดๆ*****

ปาเรียกน้ำย่อยกันซักนิสสสส

หุ่นแบบนี้ ผิวแบบนี้ ใครจะทนไหวววว เจอที่มหาลัยคงเก็บภาพไว้ไปสาวหนอน แต่ที่Landmarkคุณจะได้สัมผัสตัวเป็นๆ(hard sell สุดๆ แต่ของมันเด็ดจิง)

ตัวหอมสุดๆ รักแร้ขาวเนียน ลิ้นโคตรสู้

ด่วน! แจกปาmp4 ความคมชัดระดับ4K(3840x2160 pixel) ความยาวนาทีนิดๆ สั้นๆแต่โคตรเสียว ฉากหมูโจ๊กโดยม้าลายตัวท๊อปแบบสุดเสียว ฉากเลียรักแร้ขาวเนียนหอมๆ ฉากทำโยเกิร์ตเลอะหน้าสวยๆของน้องแจกให้สำหรับทุกคอมเม้น ส่งให้ทางpmเท่านั้นตั้งแต่วันนี้พุธที่ 28 สิงหาคม จนถึงวันพุธที่ 4กันยายน เวลา 0.00น ขยายเวลาแจกเพิ่มเป็นทั้งหมด7วันเลย ขอบอกห้ามพลาดนะคร้าบบบเนื่องจากงานผมยุ่งมากบวกกับติดlimitระบบของเวป 1ชั่วโมงจะส่งได้แค่20ท่าน อดใจรอซักนิดนะครับ ทยอยส่งให้ครบแน่นอน ฝากกด+1เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ ปล.หมดเขตแล้วหมดเลยนะคร้าบ pmมาขอผมทีหลังไม่แจกให้นะครับ

ตัวอย่างmp4

หมดเขตแจกแล้วคร้าบ

ประกาศโปรพิเศษจากทางร้าน
เพียงแจ้งกับทางร้านว่าตามการบ้านวูล์ฟมา เลือกรับของสมนาคุณพิเศษดังนี้(ร้านอาจจะมีทดสอบถามว่าการบ้านที่ผมเขียนๆให้น้องชื่ออะไรกันคนเนียน🤣)
1. เบียร๋ 1 ขวด  มูลค่า 140 บาท
2. Poke 1 กล่อง (2 เม็ด) มูลค่า 169 บาท
3. Soft Drink 4 ขวด มูลค่า 160 บาท
(โปรนี้ใช้ได้แค่ครั้งเดียวเก็บไว้ใช้ครั้งหน้าไม่ได้)
รีบไปใช้โปรกันนะคร้าบบบ พิเศษสุดๆจริงๆ

รีวิวจากผู้ที่ได้ชมmp4แล้ว
ได้รับ ปลา แล้วครับ ลากลิ้นได้สุดติ่ง มาก.... เห็นแล้วแทบแตกแทน .... :032:
ขอบคุณปลาแบบวิดีโอครับ
ลีลาการใช้ลิ้นของน้องสุดยอดมาก อยากประลองฝีมือด้วยมาก ๆ

:032: :032: :032:

*********สำหรับคนที่อยากได้mp4 ไม่ต้องส่งdmไปขอผมนะครับ ผมแจกเฉพาะคนที่มาเม้นในกระทู้นี้เท่านั้น***********

*****ขออนุญาตไม่แจกให้คอมเม้นนอกเรื่อง หรือออกแนวกวน👣นะครับ*****

***รูปทุกรูปรวมถึงคลิปที่แจกได้รับการตรวจสอบและขออนุญาตจากน้องแล้ว***

ช่องทางติดต่อร้าน Landmark Club นะครับ
แสกนเพื่อเข้าopen chat กดที่รูปQR code เพื่อเข้าสู่webboardของร้าน

ลอกเลียนแบบกูทุกอย่าง แต่ทำไม่ถึง แม่งเลยโกงยอดวิวเอาเลยง่ายดี😏

ออฟไลน์ graphkung

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 :012: :012: pm ทีค้าบ

ออฟไลน์ gildan123

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
ออร่ามากกกก ตามครับ🔥

• ใครโกงยอดวิวขอให้แม่งหรรมไม่แข็ง
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
ประกาศโปรพิเศษจากทางร้าน
เพียงแจ้งกับทางร้านว่าตามการบ้านวูล์ฟมา เลือกรับของสมนาคุณพิเศษดังนี้(ร้านอาจจะมีทดสอบถามว่าการบ้านที่ผมเขียนๆให้น้องชื่ออะไรกันคนเนียน🤣)
1. เบียร๋ 1 ขวด  มูลค่า 140 บาท
2. Poke 1 กล่อง (2 เม็ด) มูลค่า 169 บาท
3. Soft Drink 4 ขวด มูลค่า 160 บาท
(โปรนี้ใช้ได้แค่ครั้งเดียวเก็บไว้ใช้ครั้งหน้าไม่ได้)
รีบไปใช้โปรกันนะคร้าบบบ พิเศษสุดๆจริงๆ

มาชมบรรยากาศและการเดินทางกันซักนิสนะครับ

ร้านตั้งอยู่ที่ โชคชัย4 ซอย 84 แยก1

ลองชมรีวิวการเดินทางกับบรรยากาศร้านแบบภาพเคลื่อนไหวได้ที่ tiktok ผมได้เลยฮะ ช่องชื่อ Wolf Review ฝากติดตามกันด้วยนะฮะ อาจจะลงไม่บ่อย รีวิวลายแทงเด็ดๆให้พี่ๆน้องๆชมกัน กดที่รูปได้เลยฮะ

ร้านตกแต่งอย่างหรู ใหญ่โต มีห้องเป็นสิบ มีห้อง VIPสองห้อง ห้องใหญ่มีห้องprivateภายในอีก3ห้อง เรียกว่าสวรรค์ของนักเที่ยวเลย ส่วนห้องธรรมดาก็สวยแจ่มทุกห้อง มีห้องอาบน้ำในตัว ทีเด็ดคือห้องเชือดสีแดงที่มีของเล่นมากมาย ห้องนี้คือสนามรบของผมรอบนี้เลยฮะ อิอิ ร้านนี้หรูจริงใหญ่จริงแต่ราคาเป็นมิตรกับกระเป๋าตังค์นะฮะ

สถานที่เด็ดขนาดนี้ น้องๆก็เด็ดไม่แพ้กัน แต่ละคนสุดๆอาจจะเจอคนที่เรากดฟอลอยู่ก็ได้ หุๆ

โปรMemberของทางร้านนะฮะ

ลอกเลียนแบบกูทุกอย่าง แต่ทำไม่ถึง แม่งเลยโกงยอดวิวเอาเลยง่ายดี😏

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
ต้องตามไปลอกแล้วว

ออฟไลน์ TKPNBCDNT

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -3
+1490 ครับ ขอด้วยครับ

• *
          มาเข้าเรื่องกันเรยยยย สนใจร้านนี้มาซักพักแล้ว แต่ยังไม่รู้จักน้องๆเลยว่าคนไหนแจ่ม สอบถามร้านไป ร้านแนะนำน้องอะตอม บอกเป็นทีเด็ดเลย ไอ้เราก็จองเลยสิครับ ถึงวันนัดรีบขับรถเบิ่งไป ดูซอยกันดีๆนะครับ ต้องซอย84แยก1 ผมเจอซอย84ก็เลี้ยวแฟร๊บบบบเลย สรุปผิดซอยต้องกลับรถออกมา ต้องแยก1นะฮะ ปากซอยมีป้ายร้านวางไว้หาง่ายมว๊ากกกกก ที่จอดแบบprivateสุดๆ จอดรถได้เป็นสิบ มีทางเดินร่มๆต่อเข้ามาในร้านได้เลย เข้ามาแบบอูย ไม่เคยมาร้านใหญ่ๆเท่าไหร่รู้สึกเกร็งๆ55 prพาชมบรรยากาศและเลือกห้อง แต่ละห้องนี่แจ่มเลย โดยเฉพาะห้องVIPแต่ต้องแนวแบบมากันหลายคนหน่อยน่าจะม่วนหลายๆ ชมห้องจนไปเจอห้องนึง อืมมนี่แหล่ะสนามรบในวันนี้ของเรา ห้องเชือดสีแดงพร้อมอุปกรณsmครบชุด เจอเก้าอี้แบบนี้เรียกว่าไรหว่าแต่ชอบบบ55 พรี่เอาห้องนี้เรยครับ รอซักพักน้องอะตอมก็เข้ามา อูยยย น่ารักเลยตาโต จมูกโด่ง ขาว แต่งชุดน่ารักมาก นึกว่าจะเรียบร้อยแต่นางซนมากๆ กว่าจะจับปาเสร็จเล่นเอาแข็งไปไม่รู้กี่รอบ

น้องเล่นมาซบขาแล้วมองด้วยสายตาอ้อนสุดๆ เล่นเอาผมสั่น(สู้)

ออฟไลน์ octopus619

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
fc รายงานตัวเอีกแล้วครับท่าน :82: :82: :82: :81: :81: :81:

• *
อูยยยใจเย็นนะรู๊กกกกก ซนมากกกกกกก

• *
น้องเด็ดขนาดไหนอ่ะหรอครับ ได้ยินมาว่ามีเสี่ยจะมาขอซื้อไปเป็นเมีย ด้วยราคา8หลัก.......
น้องอะตอม : "เนี่ยมีลูกค้าเห็นหน้าอกหนูแล้วกรี๊ดเลย"
น้องเปิดผ้าขนหนูออก
ผม : "กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด"
นมแบบนี้นานๆเจอที ทรงสวยหยั่งกะนมนางเอกอนิเมะ แถมจุกสีอ่อนๆ น้องขาวเลยเห็นเส้นเลือดนิดๆ โอยยยย วันนี้หล่ะวะ นมคู่นี้ต้องเป็นขอข้า55555