ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา น้องเต้ย yoshi ครับ  (อ่าน 1175 ครั้ง)

ออฟไลน์ nnntttppp

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ตามหา น้องเต้ย yoshi ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2024, 07:46:22 PM »
ท่านใดพอมีข้อมูลน้องย้ายไปร้านไหน รบกวน inbox แจ้งข่าวด้วยครับ   :004:

ออฟไลน์ maynos

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
Re: ตามหา น้องเต้ย yoshi ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2024, 08:59:03 PM »
แชทไปถามร้าน บอกน้องเลิกทำแล้ว เสียใจเหมือนกันครับ ที่1ในใจผมเลย ทั้งหน้า ทั้งหุ่น :004:

ออฟไลน์ nnntttppp

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2024, 11:24:20 PM »
แชทไปถามร้าน บอกน้องเลิกทำแล้ว เสียใจเหมือนกันครับ ที่1ในใจผมเลย ทั้งหน้า ทั้งหุ่น :004:

เห็นมีท่านนึงบอก ต้องถามน้องก่อนว่าบอกได้รึป่าว แต่ไม่ได้รับคำตอบ เลยคิดว่าท่านอื่นอาจจะพอทราบหรือติดต่อน้องได้บ้าง

ออฟไลน์ seedsi_chai

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2024, 11:44:59 PM »
ท่านใดพอมีข้อมูลน้องย้ายไปร้านไหน รบกวน inbox แจ้งข่าวด้วยครับ   :004:

น้องน่าจะถอดใจเรื่องการเรียน แล้วกลับไปอยู่บ้านแถบๆภาคเหนือครับ ไม่แน่ใจจะกลับมาทำอีกไหม

ออฟไลน์ Arthurann

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2024, 12:36:27 AM »
ผมหัดเที่ยว นกป ครั้งแรกขึ้นกับน้องคนนี้แหละ ประมาณ 8-9 ปีก่อน ตอนนั้นน้องใช้รหัสโซฟี ที่ร้านอะไรจำชื่อไม่ได้แต่ตอนนี้เป็นร้านแพนเค้ก แยกรัชดา-ลาดพร้าว จำแม่นครูคนแรกในโลก นกป. ตอนนั้นเธอยังเอ๊าะๆใสๆ เจอครั้งแรกผมนี่แบบเขิลจัดๆน้องน่ารักใสๆ สไตล์น้องจะสม่ำเสมอมากเรื่องลิมิตงาน ผมนึกในใจอะไรว๊าาเนี่ยยทำอะไรก็ไม่ได้ เลยนอนเฉยๆก็ได้วะ แต่มีจังหวะนึงถึงจะครั้งแรกของ นกป.แต่เราก็ไม่ยอมเสียเหลี่ยมง่ายๆ มุดลงไปชิมได้สำเร็จได้นิดนึงก็เอาวะ น้องก็ใจดีปล่อยเลยตามเลยสักพักคงเห็นในความพยายาม(แต่ไม่คุกคามนะ) แต่คงเซ็งนิดๆเพราะเสียเหลี่ยมมือใหม่ไก่อ่อน55555 จากนั้นผมเลยติดใจทางนี้เลย  :048:    เป็น 1 ในความทรงจำที่ประทับใจครับสำหรับน้องคนนี้

ออฟไลน์ In The End

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 44
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 09, 2024, 01:57:38 PM »
ผมหัดเที่ยว นกป ครั้งแรกขึ้นกับน้องคนนี้แหละ ประมาณ 8-9 ปีก่อน ตอนนั้นน้องใช้รหัสโซฟี ที่ร้านอะไรจำชื่อไม่ได้แต่ตอนนี้เป็นร้านแพนเค้ก แยกรัชดา-ลาดพร้าว จำแม่นครูคนแรกในโลก นกป. ตอนนั้นเธอยังเอ๊าะๆใสๆ เจอครั้งแรกผมนี่แบบเขิลจัดๆน้องน่ารักใสๆ สไตล์น้องจะสม่ำเสมอมากเรื่องลิมิตงาน ผมนึกในใจอะไรว๊าาเนี่ยยทำอะไรก็ไม่ได้ เลยนอนเฉยๆก็ได้วะ แต่มีจังหวะนึงถึงจะครั้งแรกของ นกป.แต่เราก็ไม่ยอมเสียเหลี่ยมง่ายๆ มุดลงไปชิมได้สำเร็จได้นิดนึงก็เอาวะ น้องก็ใจดีปล่อยเลยตามเลยสักพักคงเห็นในความพยายาม(แต่ไม่คุกคามนะ) แต่คงเซ็งนิดๆเพราะเสียเหลี่ยมมือใหม่ไก่อ่อน55555 จากนั้นผมเลยติดใจทางนี้เลย  :048:    เป็น 1 ในความทรงจำที่ประทับใจครับสำหรับน้องคนนี้

ความทรวจำในวันวานสินะครับ