ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องๆร้านไหนถือว่ารวมๆรูปร่างหน้าตาดีสุดในตอนนี่ครับ  (อ่าน 3473 ครั้ง)

ออฟไลน์ likemazo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รบกวนขอลายแทงช้างเผือกหรือน้องที่คิดว่ารูปร่างหน้าตาดีมากหน่อยครับ

ออฟไลน์ ขุน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 27
ดีสุด คือแบบไหน?
บางคนชอบแบบใสใส ไม่ศัลยกรรม
บางคนชอบแบบสวย ออร่า ดารามาเต็ม
มีเป็นสิบแบบครับ
เจาะจงได้จะดีครับ

ออฟไลน์ likemazo

• *
ดีสุด คือแบบไหน?
บางคนชอบแบบใสใส ไม่ศัลยกรรม
บางคนชอบแบบสวย ออร่า ดารามาเต็ม
มีเป็นสิบแบบครับ
เจาะจงได้จะดีครับ

ใสๆเน็ตไอดอล หรือ ออร่าดาร่าพริ้ตตี้ ก็ได้ครับเอาตามส่วนบุคคลได้เลย

ออฟไลน์ ขุน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 27
ใสๆเน็ตไอดอล หรือ ออร่าดาร่าพริ้ตตี้ ก็ได้ครับเอาตามส่วนบุคคลได้เลย

สำหรับผม พวกเน็ตไอดอลนั่นไม่ใสครับ

แบบนั้นสไตล์ เมคอัพให้ดูใส
สไตล์ที่ว่ามาจะเป็นพวกร้านกลางเมือง อย่าง
Bachelor, อะไรประมาณนั้นครับ คนละไทป์กับผม ผมเด้นเด็กหลง ใส แต่งหน้าไม่เป็นไปเลย  :048:

ออฟไลน์ abbbkk

• *
  • Like: 15
ร้านDIY  เเนะนำที่หน้าตาดีในแบบผมชอบ หวานหวาน หญิงพลอย บุ้งกี๋ มิเนเร่ มีนา น้ำแข็ง ชาช่า เมอริด้า ยังไง ลองทักไปร้านก็ได้ครับว่าน้องคนไหนยังเข้าบ้าง ร้านให้ดูน้องได้  pr คุยดี  ร้านเป็นสปอนเซอร์เว็บอยู่ด้วยครับ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
น้องๆ วนร้านไป เรื่อยครับ บางร้านก็ เด็กอยู่นานประจำร้าน บ้างไรบ้าง
หน้าใหม่ ก็เข้าตลอด แนะนำ ถ้าสะดวก ปักหมุดไว้ หลายร้านหน่อย
แล้ววนดูตัว ได้ตอบโจทยได้ว่า ที่ใหนดีสุด ในย่านที่ท่านเที่ยวสะดวก

เป็นผมเข้าร้านแรก ขึ้น 1 รอบ แล้วขอเวลาบรรจุกระสุน อีก ก็ 3 ชมได้เรื่องไปร้าน 2 ต่อ วันๆ
ก็ได้แค่ 3 ร้าน

ออฟไลน์ GTR55

• *
รอจดคับ