ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไปร้าน Healthcare บ้างครับมีระดับไหนบ้าง  (อ่าน 2953 ครั้ง)

ออฟไลน์ cathydoll

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ผมเคยไปครั้งหนึงแล้ว PR ดูสวยกว่าร้านนวดทั่วไป แถมพนักงานนวดก็ดูดีเกือบหมด เลือกนวดอโรมาไป 2 ชั่วโมงก็ไม่มีอะไร แค่นวดตรงบั้นท้ายเยอะเป็นพิเศษแต่ไม่ได้เฉี่ยว
แต่ลางสังหรณ์มันเหมือนจะบอกใบ้ หรือต้องเลือกเป็นคอร์สแช่น้ำ  :037:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ใครเคยไปร้าน Healthcare บ้างครับมีระดับไหนบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2022, 10:45:04 PM »
เท่าที่อ่านดูกระทู้ในพันทิป  ทั้งหมดคือคิดไปเองทั้งนั้นว่าจะมีออพชั่นเสริมนั่นนี่  นวดเฉี่ยวไปก็คิดไปเรื่อย

สรุปว่าร้านนี้เป็นร้านใหญ่พอสมควร  เค้าคงไม่อยากมาเสียค่าส่วยอีก  ถึงแม้จะแค่ระดับ 1 อาจจะไม่มีก็ได้  พวกที่สวยๆที่อยู่ได้ไม่ใช่เพราะได้ค่าออพชั่น  แต่จะมีพวกเสี่ยมีเงินเหลือใช้มาคอยทิปหนักๆหวังจะมัดใจไม่ต่างอะไรกับเที่ยวเล้าจน์

เคยมีฝรั่งมาถามผมว่าจะรู้ได้ยังไงว่าร้านไหนมีออฟชั่นเสริม  ต้องมีคำว่า พริตตีั pretty  ผมกล้ายืนยันว่าจบได้ทุกร้าน
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ necrodoom51

• *
Re: ใครเคยไปร้าน Healthcare บ้างครับมีระดับไหนบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2022, 11:14:36 AM »
มีครบทุกสเต็ปครับ แล้วแต่หมอ แล้วแต่คน ต้องคุยเอง

ข้อดีของที่นี่คือนวดดี นวดเป็นทุกคนครับ

ออฟไลน์ seedsi

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2022, 10:11:30 AM »
แถวไหนครับ

ออฟไลน์ Like 2 B

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 68
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2022, 09:46:34 PM »
ผมเคยไปครั้งหนึงแล้ว PR ดูสวยกว่าร้านนวดทั่วไป แถมพนักงานนวดก็ดูดีเกือบหมด เลือกนวดอโรมาไป 2 ชั่วโมงก็ไม่มีอะไร แค่นวดตรงบั้นท้ายเยอะเป็นพิเศษแต่ไม่ได้เฉี่ยว
แต่ลางสังหรณ์มันเหมือนจะบอกใบ้ หรือต้องเลือกเป็นคอร์สแช่น้ำ  :037:

ถ้าท่านหมายถึงร้านที่มี 3 สาขา แล้วมีห้องส่วนตัวนวด พนักงานต้อนรับ แต่งตัวคล้าย แอร์ 
ร้านที่มี โปรหลัง 4 ทุ่ม   ถ้าใช่ย้ำว่าถ้าใช่ ผมมีเรื่องเล่า่ให้ฟังว่า

นวดอโรม่าไป 2 ชม.   น้องพนง. ขอไม่เอ่ยชื่อ  แต่ร้านนี้ไม่มีการเปิดประเดนถามลุกค้าก่อน
แต่การนวด ช่วงนอนคว่ำ จริงอย่างที่ท่านพูด เน้นรูดบัตร คือมือผ่านร่องก้นบ่อยมาก
พอนอนหงาย ก็ เฉี่ยยวโน้นนี่นั้นท่อนแขนโดน ไส้กรอกบ่อย
ผมเลย ขอถอด กางเกงสปาออก 

จากนั้นเข้าประเดนถามเลยว่า ระดับ 1 เท่าไหร่  สรุป ใกล้เคียงค่า ชม. ถือว่าแรงพอสมควรแต่นาทีนั้นผมก็จ่าย
ถ้าเทียบกัน นกป. ถูกกว่าเยอะครับ แต่ถ้า เอาฟิวสบาย นวดจิงๆๆ นวดจนหลับเลย แล้ว พนงไม่ได้ขี้เหล่
ถือว่าตอบโจทย์ดีครับ  อยู่ที่เราลองคุย เปิดถามน้อง  เพราะบางที มันมีผลหลายๆเรื่องทุกอย่างคือ แอบ และ แอบ และ ความลับรุ้กัน 2คน

จบเรื่องเล่าที่เล่าให้ฟังครับ