ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ็มม่าสาวฟิตเน็ตงานสั่งเหมือนใช้รีโมทควบคุม ร้าน Khunnoo spa +ปลาสวยๆ  (อ่าน 1852 ครั้ง)

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21

วันนี้ได้รับแจ้งจากทางร้านว่ามีน้องใหม่เข้าช่วงเย็น  เป็นสาวหุ่นดีสูงยาวเนื้อแน่นมาก แนว sport girl  conferm ขอรอบแรกไปครับ
ได้รอบแรก 18:00  การเดินทางวันนี้รถติดมากเนื่องจากเป็นวันจันทร์ ดูแล้วไม่น่าทันแจ้งทางร้านขยับเวลาให้ด้วย ทางร้านแจ้งกลับ OK
ถึงร้านเรียกน้องมาดูตัว น้องสูงประมาณ 167 ผิวสีน้ำผึ้ง รีบพาน้องขึ้นห้องทันที  ล็อคห้องเสร็จตามสูตร ขอประกบปากแลกลิ้นน้องก่อน
น้องเอาลิ้นเอาในปากลึกมาก  จูบกันสนุกดี  พักการจูบไปอาบน้ำกันดีกว่า  อาบน้ำต่อด้วยบอดี้ฟองสบู่เรียกความฟิน ล้างตัวเสร็จให้น้องอมให้ในห้องน้ำ
น้องอมให้ตามสั่งทุกประการตั้งใจจอดรถคาห้องน้ำไปเลยครับ แต่สุดท้ายไม่เสร็จครับ(ลืมบอกไปครับ ผมเป็นคนแพ้รอยสัก น้องมีรอยสักเล็กๆ
ที่แขน กับที่เอว ) กับมาต่อที่เตียงให้น้องเอาให้ต่อเพื่อจอดรถให้ได้ น้องตามใจทุกอย่าง จับห้อยหัวขอบเตียงซอยที่ปากเอาอยู่นานก้อไม่เสร็จ
จับ 69 ก้อไม่เสร็จ นอนตะแคงหมอนจับหัวน้องโยกซอยก้อไม่เสร็จ น้องตั้งใจให้บริการดีมากครับไม่มีบ่นสักคำ จนเวลาหมดก้อไม่เสร็จ
(สำหรับผมวันนี้เป็นเพราะผมเองแพ้สัก เป็นเรื่องส่วนตัวที่ผมแก้ไม่ได้สักครั้ง เคยขึ้นสาวสักมา  10 คนแล้วไม่เคยเสร็จแม้แต่คนเดียว)

สรุปวันนี้ น้องงานบริการดีมากครับ หุ่นดีแน่น นมสวย คุ้มค่าแน่นอน สำหรับใครที่ชอบสาวหุ่นดี sport girl ไม่ผิดหวังครับ

ออฟไลน์ My Dream

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 11
นมสวยดีครับ