ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมู่หลาน (คอร์สไม่ถอด) Khunnoo spa (จับถอดทั้งตัวงานดีมากไหลสุดซอย)+มีปลา  (อ่าน 6497 ครั้ง)

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21

วันนี้ทางร้านแจ้งว่ามีน้องป้ายแดงเข้าพรุ่งนี้รอบแรก เที่ยงตรง (แต่เป็นคอร์สไม่ถอดเสื้อผ้านะครับ)  ดูรูปแล้วน้องน่ารัก
รีบจองรอบแรกทันที  รุ่งขึ้นได้เวลารีบขับรถไปตามนัด ถึงร้านเที่ยงพอดี เข้าร้านไปแวะทักทายกับ PR  MJ สุดสวย
แกล้งแซว pr ว่าหาแบบ pr มาหน่อยสิ พี่จะมาทุกวันเลย  555  pr ยื้มให้ ใจแทบละลายครับ (แอบมอง pr ทุกทีที่มาร้าน)
pr ตามน้องออกมาตอนรับ  เจอตัวจริงน่ารักครับ  รีบขึ้นห้องทันที วันนี้จองห้องเบอร์ 1 เพราะห้องน้ำใหญ่  ขึ้นห้องรีบปิดประตูเลยครับ
ตามสูตรปิดประตูเสร็จ รีบคว้าน้องมากอดดันเข้าประตูประกบปากทันที น้องมีท่าทีตกใจเล็กน้อย แต่บอกน้องไปว่าน้องปากหวานมาก
ขอพี่จูบนานๆหน่อยนะ น้องก้อยอมครับ จูบไปแลกลิ้นกันไป น้องเริ่มมีอารมย์ครับ มือค่อยๆปลดเสื้อน้องออกครับ น้องกำลังเคลิ้มครับ
เลยถือโอกาสไหลยาว ถอดให้หมดทั้งตัวเลยดีกว่า หลังจากนั้นก้อค่อยๆๆไซ้ร์ซอกคอ แล้วลากน้องเข้าห้องน้ำไปต่อกันยาวๆในห้องน้ำดีกว่า ภาระกิจปอกเปลือกน้องสำเร็จ งานก้อง่ายครับ น้องกำลังฟินก้อเลยให้น้องบอดี้ฟองสบู่ให้ครับ กระปู๋ยาวเริ่มมีอาการเสียวแล้วครับ บอกน้องบิ้วต่อหน่อย น้องนั่งลงไปค่อยๆคว้ากระปู๋ มาเพ่งมองสักพัก แล้วค่อยๆกลืนเข้าไปในปาก น้องจัดจังหวะเริ่มจากช้าๆ
ค่อยๆไปเรื่อยๆไม่รีบร้อย ก้อเลยถามว่าอร่อยมั้ย น้องตอบว่าดีคะ เพลินดีชอบมาก น้องอมดีอมนานมากครับ ร่วม 30 นาที
จนผมไม่อยากจะกลั้นอีกต่อไปแล้ว ขอจอดรถในห้องน้ำเลยดีกว่า (อมนานอมช้าอมเสียวมากเลยครับสุดจะทานทน)
เรา 2 คนช่วยกันอาบน้ำจนสะอาดทั้งตัว ออกมานอนพักเอาแรงบนที่นอนให้น้องมานอนกอดข้างๆ ผ่านไป 10 นาที เริ่มฟื้นตัวอีกครั้ง
ขอจัด 69 ครับ ท่านี้น้องบอกเสียวมากเลยคะพี่  (ในใจก้อคิดว่าน้องก้อ อมเสียวมากเลย สุดยอดพี่จะแตกอีกแล้ว)
รีบเปลี่ยนท่าครับให้น้องนอนหงาย ลงไปทาสีต่อให้น้องอารมย์น้องกำลังไหล สังเกตุน้องเริ่มเกรงที่ท้องมากขึ้น มือจิกผ้าปูที่นอน
หัวสะบัดไปมาตลอด คงเสียวมาก จัดการให้น้องสู่จุดหมายปลายทางแบบเต็มๆเลยดีกว่า  จับขาน้องฟาดบ่าจัดท่ายกล้อให้น้องในทันที
ทำอยู่ประมาณ 5 นาทีน้องร้องเสียงหลงพร้อมการหายใจแบบหอบๆๆ บอกพี่คะหนูเสร็จแล้วคะ  แต่พี่ยังไม่เสร็จขอเอาต่อนะ น้องบอกว่าได้คะ ก้อเลยจัดท่าใหม่ Doggy จัดท่านี้ไปแบบเต็มๆครับ สุดท้ายถึงปลายทางพร้อมน้องอีกครั้ง  เข้าไปอาบน้ำพร้อมน้องอีกครั้ง
น้องก้อเลยพูดว่าพี่คะหนูคอร์สไม่ถอดนะ พี่มาถอดหนูได้งัย ก้อเลยตอบกลับไปว่าโดนถอดแล้วมันส์มั้ยครับวันนี้ น้องเข้ามากัดเบาๆที่หน้าอก 55 ก้อพี่เล่นจนหนูตั้งตัวไม่ทันก้อเลยปล่อยเลยตามเลย น้องยิ้มอย่างมีความสุข อิ่ม อร่อย ครบครับงานนี้
สรุป น้องมู่หลาน ร้าน Khunoo spa  งานอมดี อมนาน งานไหลตามใจสุดซอย  วันหน้าต้องมาซ้ำครับ ของดีราคาย่อมเยาว์
รับรองไม่ผิดหวังงานจบครบทุกประการ สำหรับวันนี้เหนื่อยครับ   แต่กินอิ่มมากเลย 555

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ไอ้ย่ะ คารมไม่ธรรมดา ^^

ออฟไลน์ inthemoon777

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
นมใหญ่ใช้ได้เลย แท้ด้วยใช่ไหมคับ?

ออฟไลน์ rsr1513

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 128