ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง ซ้ำกี่ทีก็ไม่เบื่อ กับน้องพาซัม @Funky spa + ปา สารพัดกระบวนท่า  (อ่าน 2119 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลูกหมอฟัน

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 9
                                           มีโอกาศได้ขึ้นน้องมาหลายครั้งแล้วครับประทับใจไม่เคยเปลี่ยน หลังจากที่ได้ จูบปาก แลกลิ้นแล้ว ดูดหนองโพน้องอย่างเมามันส์ จับอ้าขาทาสีครบสูตรจัดเต็ม
อารมณ์นั้นยอมรับว่าฟินมากครับ  กับคอสที่ราคากันเอง  ส่วนลดการบ้าน 300 + ราคาลูกค้า vip 200 คุ้มสุดๆกับ พาซัม @Funky spa

ออนไลน์ Kapoo the Wanderer

• กะปู๋ไร้เจ้าของ ร่อนเร่พเนจร
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 44
รอบนี้มาแปลกนะครับ บรรยายสั้นเชียว  :006:

ช่วงนี้ชื่อน้องมาแรงแฮะ พลาดไม่ได้ละเดี๋ยวตกเทรนด์

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Notguru

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -2