ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นานนานทีxหนูดี @Olivia ตัว TOP3 ทีเด็ดที่ตามหามานาน ขาว เนียน เสียว+ ปลาขโมยร้าน  (อ่าน 7514 ครั้ง)

ออฟไลน์ นานนานที ⓃⓐⓝⓃⓐⓝⓉⓔⓔ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 163
เย็นย่ำ แบบไม่มีที่ไป บังเอิญผ่านไปแถว ๆ บางบัวทอง

กดดูเว็บ เช็คลายแทง เอาละวะ ลองไปเสี่ยงดวงที่หน้าร้านดีกว่า

ไปถึงหน้าร้าน สอบถามคิวแล้ว พีอาร์ให้ดูรูปจากมือถือ

ส่องไปส่องมา ไปถูกใจตัว TOP3 น้องหนูดี

เลยขอดูตัวจริง ซะก่อน

แรกพบ ยิ้มหวานนนน ขาว สูงกะด้วยสายตา น่าจะ 160 กว่า ๆ

นมพอดีตัว ผมเนียน ๆ ขาว ๆ เอาละวะ วันนี้ ต้องเสี่ยงดวง

การนวดที่สนุกอีกอย่างนึง คือการลุ้นว่า วันนี้น้องจะเป็นยังไงบ้าง  :048:
ข้อความส่วนตัว ตอบไม่ค่อยทันนะครับ ขออภัยด้วยครับ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
น้องเข้ามาทักทายด้วยรอยยิ้ม กับการทักทายอันดูสดใส (เออ สงสัยจะดี)

ขึ้นบนห้อง บริการดีเลยแหล่ะ พูดจาเพราะ อ่อนหวาน

รีบไปอาบน้ำ บริการสะอาด ขัดทุกซอกทุกมุมจริง ๆ

ขึ้นเตียง ก็นวดให้ งานนวดมือ ถือว่าพอใช้ได้เลย

นวดตัว บอดี้ เริ่มมีความเสียว ทั้งมือ ทั้งลิ้น ทั้งเสียง เริ่มมารัว ๆ

นวดไป ก็ถามไปว่า ชอบยังไง รีเควสได้นะคะ

มีหรอ นานนานทีจะยอม ต้องขอแบบเสียวสุด ๆ ไปเลยสิน้อง

หนูดีจัดให้ตามคำขอ ความนี้ ลิ้นมารัว ๆ แผล่บๆ  โอยยยยยยย โคตรดี ฟินสุด ๆ

ไม่ได้ทำเล่น ๆ ด้วยนะ  ระวังตัวไม่ดีมีลั่นแน่นอนนนน

หลังจากนั้น ก็ตามใจ เสียงร้อง โคตรได้อารมณ์

มีแอบชมนานนานที เป็นระยะ ๆ 55 (แหม่ กลัวคนแก่หมดแรง)

จัดไปสักพัก ผลัดกันรับ รุก (ไม่มีบ่นเลย) Service mind ให้เต็ม

ไม่นาน สักพัก สงครามก็จบลง
ข้อความส่วนตัว ตอบไม่ค่อยทันนะครับ ขออภัยด้วยครับ

• *
สรุป มาเยือนร้านนี้ครั้งแรก Olivia บางบัวทอง
สถานที่จอดรถเยอะ ไพรเวทดี น้อง ๆ มีให้เลือกพอสมควร
คนไหนเป็นตัว TOP ทางร้านก็เขียนไว้เลย

ลายแทง TOP3 น้องหนูดี
ขาว ตัวเล็ก ผิวเนียน น่ารัก คุยเก่ง ยิ้มเก่ง Service ดี
งานนวด งานนัว ตามใจหมด อยากได้ยังไงบอกน้อง

ปล. อย่าเชื่อนานนานทีมาก ให้ไปลองเองละกัน
สินสอด 1,500 +++

• *

• *

• *

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ใครโกงยอดวิวขอให้แม่งหรรมไม่แข็ง
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1617
โอยยย ของดีสุดๆครับ ขาวหุ่นแจ่ม :013:
ลอกเลียนแบบกูทุกอย่าง แต่ทำไม่ถึง แม่งเลยโกงยอดวิวเอาเลยง่ายดี😏

ออฟไลน์ Naca

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3

ออฟไลน์ Luna_sun

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
ขาวจ๊วะ เลยครับ

ออฟไลน์ หลานอากังฟูว

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 14