ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แอดช่วยด้วยครับ ผมกดลืมรหัสแล้งไม่ได้emailครับ  (อ่าน 634 ครั้ง)

ออฟไลน์ devote_99

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
แอดช่วยด้วยครับ ผมกดลืมรหัสแล้วไม่ได้emailครับ เป็นgmail.com ลองดูในjunkแล้ก็ไม่เจอครับ ลองกดลืมรหัสใหม่แล้วไม่มีemailส่งไปครับ จะแก้emailก็ติดรหัสผ่านเดิมที่จำไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ devote_99

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: แอดช่วยด้วยครับ ผมกดลืมรหัสแล้งไม่ได้emailครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2024, 11:31:56 AM »
 :026: ยังไม่ได้emailเลยครับบ