ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสายธาร อดีตแอร์สาวแสนสวย 🏞️ผอมบอบบาง อกใหญ่ มีรอยสัก ฟิลแฟน 🥀 Blossom Spa  (อ่าน 1054 ครั้ง)

ออฟไลน์ MEMORIA

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 64
:035: สวัสดีความมืดมิดของฉัน เพื่อนเก่าของฉันและแล้วฉันก็กลับมาหาเธออีกแล้วเพราะมโนภาพนั้นค่อยคืบคลานเข้ามาทีละน้อย ทิ้งเมล็ดพันธุ์แห่งจินตภาพนี้ถูกเพาะไว้ในขณะที่ฉันกำลังนอนหลับ และเติบโตขึ้นในสมองของฉัน ยังคงอยู่ในโลกแห่งความเงียบเหงา ฉันเดินอยู่เพียงลำพังในความฝันอันวุ่นวาย เดินผ่านถนนรามคำแหง 74 ผ่านโฮมโปรบ้านม้า หยุดอยู่อพาร์ทเม้นเป็นร้านนวดแห่งหนึ่ง ภายใต้แสงไฟดวงกลมของถนนอันมืดสลัว ฉันยกปกเสื้อขึ้นเพื่อป้องกันจากความเหน็บหนาวและชื้น เมื่อแสงไฟนีออนแว่บเข้ามาในตาฉันอย่างจังเหมือนสายฟ้าฟาดผ่าน สลายค่ำคืนนั้นออกเป็นเสี่ยงๆและสัมผัสแห่งความเงียบงัน  ในแสงสว่างจ้าที่ฉันเห็น  มีหญิงสาวนวดพริตตี้สปานับพันหรืออาจจะมากกว่านั้น พร้อมฝูงวิญญาณปลาหมอคางดำนับล้านล่องลอยอยู่ในอากาศหรือเพราะเมื่อครั้งก่อนได้ฝังมันคู่กัน เสียงน้องๆต่างคนต่างพูด โดยไม่คุยกัน ต่างคนต่างได้ยิน แต่ไม่ฟังกัน ต่างคนต่างขึ้นไปกับ ลค แต่ไม่ได้ยินเสียงร้องคราง หรือนี้มันจะเป็นโลกอีกด้านหนึ่งหรืออีกมิติคู่ขนาน ดินแดนไร้เสียง   ดูเหมือนไม่มีใครจะกล้าท้าทายเข้าไปวุ่นวายและแทรกแซงความเงียบสงัด  บัดซบ!!  ฉันพูด นี่พวกน้องๆไม่รู้เลยหรือว่าความเงียบก็เปรียบเสมือนเนื้อร้ายที่กำลังโตขึ้นทุกวัน ลองฟังคำพูดที่ฉันพยายามพร่ำบอกพวกเธอน่ะ จับแขนฉันไว้ ฉันจะช่วยปลดปล่อยพวกเธอ แต่คำพูดของฉันก็เหมือนสายฝนอันเงียบงันมีแค่เสียงก้องกังวานสะท้อนขึ้นมาจากบ่อท่อน้ำทิ้ง แห่งความเงียบงัน ผมมองไปเห็นพวกเธอเริ่มสวดวิงวอนต่อเทพเจ้าจอมปลอม ที่พวกเธอสร้างขึ้น เพื่อหลุดพ้นคำสาป บ่วงกรรมเหล่านี้ พลันก็มีสัญญาณไฟ ดูคล้ายคำเตือนสาดส่องขึ้นมา ก่อร่างเป็นถ้อยคำได้ว่า คำทำนายได้ถูกเขียนไว้ที่กำแพงรถไฟใต้ดินและตามตึกรามบ้านช่อง ว่า พวกเธอสามารถออกจากที่นี้ได้ตลอดเวลาที่ต้องการ แต่ไม่สามารถมีวันจากที่นี้ไปได้ และนี้ คือ เสียง...กระซิบ ของน้องสายธาร
 :038:
        หลังจากที่ผมได้เขียนน้องสายธาร
        https://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1477985.msg4492089#msg4492089
 :048:
        ความลับและตัวตนน้องสายธารได้ถูกเปิดเผย มาบางส่วน ได้มีแฟนคลับท่านหนึ่ง ที่มีความสัมพันธุ์ที่ลึกซึ้งกับน้องสายธาร ได้ส่งอินสตราแกรมน้องมาให้และด้านมืดสนิทของน้อง น้องเรียนจบ ม.รัฐ ย่านบางเขน สมัยเป็นแอร์ดูสวยน่ารัก มีความสามารถทางด้านภาษา เต้นรำ ร้องเพลง แฟนหนุ่มทำงานดี แต่อดีตน้องช่างขมขื่น เข้าวงการนี้ตั้งแต่เรียนมหาลัย ซีวิตเหมือนโดนคำสาป แถมมีรอยสักเต็มไปหมด ตอนมาเจอกับผม เธอสวยน้อยลง ผอมเหมือนเป็นโรคเลยครับ
 :009:
และแล้วเมื่อไม่นานมีแฟนคลับท่านหนึ่งส่งข้อความแจ้งมา น้องสายธาร come back
 :88: :87: :86:
วันนี้จะมาเล่าการบ้านน้องสายธารอีกเวอร์ชั่น....
 :004:       
  เมื่อซีวิตน้องสายธารเริ่มหมดหวังอับจนหนทาง  แม้กระทั่งนักบุญผู้ดีงามยังตกเป็นเหยือความโลภ เมื่อความฝันของน้องพังลงและคนที่เชื่อใจกลับกลายเป็นคนที่เลวร้ายที่สุด ซีวิตจะเหลือค่าอะไรอีก เลยกลับมาทำอาชีพต้องห้าม
คำทำนายหรือคำสาปที่ผมฝัน เป็นบ่วงกรรมของพวกเธอ เหมือนถูกโซ่ตรวนพัฒนาการยึดติดไม่สามารถหลุดพ้นได้
น้องสายธาร...เธอไม่จำเป็นที่จะต้องทำอย่างนั้นอีกแล้วน่ะ วันเหล่านั้นมันจบลงแล้ว เธอไม่จำเป็นต้องขายร่างกายให้ใครอีกแล้ว
น้องสายธาร...เธอไม่จำเป็นต้องใส่ชุดนั้นในวันนี้อีกแล้วน่ะ เข้าร้านนวดเพื่อหาเงิน เธอไม่สนจะว่าถูกหรือผิดใช่ไหม
เอดส์ไม่กลัว หนูกลัวอด
 :019:
เพราะติดอยู่คำสาปร้ายของเหล่าปีศาจจึงไม่สามรถหลุดพ้นได้ หรือจะเรียกว่าคำสัญญาปีศาจ
 :009:
    ผมได้นั้งรอน้องสายธาร แต่พบน้องขมิ้นก่อน เธอสวยตรงสเปคผมเลย  ผมรักเธอแต่แรกพบเจอ ผมอยากขึ้นงานกับน้องจังเลย ทำไมของดีแบบนี้ ร้านไม่บอก ผมอยากครอบครองตัวเธอจะไม่แบ่งเธอกับชายอื่นแน่นอน แต่ผมรุ้ว่ามันเป็นความเพ้อเจอนัก ดังนั้นน้องจงล้างเครื่องสำอาง มาเป็นเด็กพี่เถอะ ผมไม่ต้องให้น้องทำเรื่องแบบนี้อีกแล้วน่ะ แต่ก็สายไปแล้ว ถูกคำสาบเข้าไปอีกคน ในดินแดนแห่งคำสาป
    ผมนั้งรอจนกระทั้งน้องสายธารลงมา เธอผอมมากไม่ตรงสเปคผมเลยครัย รูปสวยกว่าตัวจริงเสียอีก ตอนนั้นร้านขึ้นราคาเรท 3000 แต่ไม่เขียนในราคาในโปรไฟล์ เหมือนโดนต้มจนเปลื่อยเลย ไม่เห็นของ เหมือนซื้อของออนไลน์ได้ของไม่ตรงงปก เดินผ่านหน้าน้องขมิ้น น้องชวนมาขึ้นงานด้วย เลยเกิดเป็นการบ้านน้องขมิ้นหลายเวอร์ชั่นขึ้นมา จะได้ขึ้นน้อง สองครั้ง แต่โชคชะตาไม่เข้าข้าง เพราะน้องโดนคำสาบเข้าไปแล้ว ผมได้ไปต่อในห้องหมายเลข 2 ห้องกลาง เป็นห้องเล็กๆ เก่า ไหนๆก็จองแล้ว เมื่อประตูปิดลง ผมอยากปิดบังความจริงไว้ เป็นผู้ชายที่แสนดีแต่ปีศาจร้ายที่อยู่ข้างใน คงซ่อนมันไม่ได้ ไม่ว่าน้องสายธารจะถูกเลี้ยงมายังไง วันนี้น้องต้องเป็นของพี่ ที่นี่คือจุดจบของน้องแล้วน่ะ นี้คือตัวตนที่แท้จริง เมือผมรุ้สึกเป็นคนใจร้อน โปรดจองมองนัยต์ตาผมมีปีศาจซ่อนอยู่ โปรดเข้ามาใกล้ๆหน่อย  ข้างในมันคือความมืดมิด ผมทำการจูบแลกลิ้นปลายลิ้นของสองเราดึงดูดเข้าหากันเหมือนประจุบวก ประจุลบ น้องสายธารหลับตาจินตนาการเหมือนกำลังเอากับแฟน ผมทำการบิ้วน้องตั้งแต่หัวจรดปลายเท้า น้องสายธารดื่มดำในรสชาติของคนแปลกหน้า สร้างความแปลกใหม่ในซีวิต มือผมขย่ำอกน้องสายธารแต่รู้สึกแข้งๆไม่เป็นธรรมชาติ ถ้าจบเพิ่มอีก 3000 รวม 6000 โชคดีไม่ได้เอา ต่อด้วยการปลุกนกเขา น้องอมเหมือนกำลังจับไมล์ร้องเพลงเป้นท่าที่เธอถนัด นิ้วมือผมสอดใส่เข้ารูหอยน้อง เรียกว่าเรื่องการบ้านเซ็กส์ไม่มีตกหล่น แล้วผมกลับมานาบน้องแล้วทำการสีน้อง เราเล่นบทรักไปแค่ 40 นาทีเอง ก็มีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้น ทำให้เสียอารมณ์ ผมรีบปลดปล่อยน้ำกะทิเข้าหว่างกลีบน้องสาวน้องสายธาร มันหกเละเต้มไปหมด เสียดายไม่ได้ขอ Line หรือ เบอร์ จะได้นัดมาเอาข้างนอก
มีแฟนคลับท่านหนึ่งที่ส่งอินสตราแกรมน้องมาให้ บอกนัดน้องสายธารไปเอา 2-3 ครั้ง ตอนที่แฟนน้องไม่อยู่ครับ เอาข้างนอกร้านถูกกว่าอีก เวลาไม่เร่ง เมื่อแสงไฟสุดท้ายดับลง เหล่าคนบาปจึงเริ่มคืบคลาน ดังนั้นพวกเขาจึงขุดหลุมฝังศพเธอ อย่างเสแสร้ง จะพูดรื้อฟื้น วิจารณ์ความผิดพลาด ด้านมืดของเธอที่ทำไว้ น้องสายธารไม่สามารถหนีจากสิ่งที่เป็นอยู่ตอนนี้ ได้  ช่วยบอกว่าหนุจะทำอย่างไรดี!!!

ออฟไลน์ พระถังซัมจั๋ง

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
:038: อ่านแล้วหลอนจังเลยครับ แนวดาร์ดก็เขียนได้เก่งจังเลย อยากอ่านฉบับถัดไปจังจะออกแนวไหนครับ :032:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 108
นมต้องแสง ชูชัน สวยจริงๆ :038:

ออฟไลน์ hancock12

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
ชุดแอร์หุ่นอย่างดีเลยครับ

• *
ชุดแอร์หุ่นอย่างดีเลยครับ
ในอินสตราแกรม น้องดูสวย ดูดีครับ นี้เอามาจากของร้านครับ

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
โห้พี่ แสดงว่าแอร์จริงๆ ตอนนี้น้องยังทำแอร์อยู่ไหมครับ

ออฟไลน์ พระถังซัมจั๋ง

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
โห้พี่ แสดงว่าแอร์จริงๆ ตอนนี้น้องยังทำแอร์อยู่ไหมครับ

น่าจะเลิกทำแล้วครับ หัวข้อก็เขียน อดีตแอร์  :038:

• *

ใช่ครับเป็นแอร์ ร้านนี้ส่วนใหญ่จะของแท้
เขียนเพื่อความบรรเทิงครับ

ออฟไลน์ mayomdong

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
รำลึกความหลังหรือท่าน 555 สวัสดีเจ้าความมืดเพื่อนเก่า

ออฟไลน์ ktt

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
The sound of silence ตามด้วย Hotel California แฟนเพลงแฟนคลับครับท่าน