ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง ติซ่า ฟีนิกส์ สปา  (อ่าน 179 ครั้ง)

ออฟไลน์ ่่jamejame2003

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
น้อง ติซ่า ฟีนิกส์ สปา
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2024, 10:06:57 PM »
สืบเนื่องจากไปบ้านบ้นแฟน เลยแอบไปเที่ยว ก็เล็งอยู่นานแล้วร้านนี้ โทรไปสอบถาม มีน้องอยู่ 2 คนเลยเข้าไปดู หลังจากที่เลือกจากหุ่น ก็เลือกน้อง ติซ่า เห็นว่า เป็น นศ พึ่งมา เจอตัว น้องน่ารัก นิสัยดี พอเข้าห้อง ก็จัดแจงถอดเสื้อผ้า อาบน้ำ ช่วยน้องถอดเสื้อใน พอถอดเส็จน้องมานั่งค่อม น้องชายก้แข็งสิครับ ผมก็จัดการดูดนมคู่งาม จูบปากกะน้อง แต่ไม่แลกลิ้น จากนั้นก็ ถอดกางเกงน้อง กางเกงในก็หลุดออกไปเผยให้เห็นน้องสาว :87: ที่มีขนพอประมาณ ทำให้ยิ่งมีอารมณ์ เิามือลูบขน จากนั้นก็พากันไปอาบน้ำ น้องก็อาบน้ำให้นิดหน่อย ล้างน้องชายผม แล้ว้ ค่อยๆอมสดน้องชายผม แต่ผมไม่ค่อยให้อมสดเลยบอกน้อง เดี๋ยวไปที่เตียง อมถุงดีกว่า น้องก็ยอม อาบเสร็จก็ไปที่เตียง น้องชายผมแข็งมาก น้องก็มาเล้าโลม แล้วผมก็ใส่ถุง น้องก็ก็มาจัดการอมให้ น้องโม๊กเก่งมาก
 ผลัดกันรุก ผมทั้งไซร้ซอกคอ ดูดนม บีบนม น้องก็ร้องครางเสียงหลง ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์ขึ้น แต่น้องไม่ค่อยให้จับน้องสาว ผมก็ทั้งดูดนม จูบปาก ไซร้ซอกคอ จนน้องยอมแยกขาออก ผมก็เข้าหว่างกลางขาเลย เอาน้องชายผมที่ใส่ถุงอยู่แล้ว ซอยร่องสวาทน้องซึ่งชุ่มไปด้วยน้ำ ไม่ได้สอดใส่นะครับ ซอยร่องสวาทไปเรื่อบๆ น้องยิ่งร้องดัง จนน้ำแตก สุดๆครับ ฟิวส์ไม่ได้เยส แต่เหมือนได้เยส บีบนมแรงๆน้องก็ไม่ว่า  สุดๆๆ  น้อง ติซ่า ฟินิกส์ สปา คลอง 4