ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องซีรีย์ แห่ง funky spa  (อ่าน 156 ครั้ง)

ออฟไลน์ poo1

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
น้องซีรีย์ แห่ง funky spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2024, 09:07:39 PM »
โอกาสแวะไปทำงานแถว เสนานิคม ครับ เลยขอแวบซะหน่อย  :85:

ชอบบรรยากาศร้านมากก ร่มรื่น สดชื่อมากๆครับ แบบแนวธรรมชาติ :92:

พอมาถึงร้าน PR ก็มาต้อนรับอย่างดิบดีเหลือเกินครับ  :048:

ทำเราไม่เขิลอายเลยครับ  :034:  :002:

วันนั้น มีน้องให้เลือกชมเยอะมากครับ ยอมรับเลยว่าจำชื่อไม่ได้จ้าา 5555  :89:

แต่สุดท้ายก็ไปสะดุดตาน้องซีรีย์เข้าให้ครับ   :82: น้องเป็นคนผิวขาวสะอาดสะอ้าน  น่ารัก มากก

ตัดฉากมาที่ห้องเลย
-------------------------------

หลังจากนั้ยน้องก็เอาน้ำมาเสิร์ฟ  :013: แล้วก็พาไปอาบน้ำตามปกติครับ  :87:

น้องยิ้มแย้มแจ่มใสเป็นกันเองมากคุยกันอยู่สักพักเริ่มสนิทสนมน้องชวนไปอาบน้ำทำความสะอาด  :88:

พอถอดเสื้อผ้า​ เห็นรูปร่าง​โอ้ว มีของดีเลย ไม่ธรรมดา :88: ถูสะอาดทุกซอกมุม แบบนี้ต้องมาอาบน้ำที่นี่บ่อยๆ ละครับ

น้องล้างทุกส่วนสะอาดดีมาก​ มือนิ่มๆผิวเนียนๆนี่มันฟินจริง เริ่มบรรเลงตามใจชอบบบเลยครับ 555

ตัดภาพมาที่เตียง
---------------------------

เห็นน้องก้าวขึ้นเตียงแล้วขึ้นเลย ขิลเกร็งกันนิดๆหน่อย  :84:

งานบนเตียงน้อง ฟิวดีอย่างกับแฟนเลยครับ อารมณ์ร่วมน้องดีมาก  :83: เหมือนกับแฟนกันเลยครับ

จากนั้นอีกไม่นาน ผมก็ต้องยอมน้องแต่โดยดีครับ 555