ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไวน์ ร้านZood แจ้งวัฒนะ34 สูงขาวยาว นมสไตล์วัยรุ่น มีปลาน้องไวน์หลายตัว  (อ่าน 875 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fin12

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
น้องไวน์ ร้าน Zood แจ้งวัฒนะ34 ก่อนขึ้นทางด่วนเข้าเมืองขอแวะผ่อนคลายที่ Zood เสียหน่อย ที่นี่เรื่องเงียบในงบไม่สูงมาก เด็กก็ตรงปก

ไปที่ร้านไม่ขอดูโพยหน้าเคาเตอร์ ขอโชว์ตัวเลยดีกว่า ถูกใจน้องไวน์ สูงผอมหุ่นดี รีบจัดการจองน้องไวน์  น้องมารับไปห้อง ก่อนอื่นคุยสร้างความคุ้นเคยไป บีบนวดแขนไป แล้วก็ปลอกเปลือก ภายในสุกสดใส นมเล็กหน่อยแต่สวยสไตล์นมเด็กสาววัยรุ่น อาบน้ำดี มีปลุกใจกระตุ้นต่อมที่เก้าอี้หรรษา ต้องรีบบอกน้องพอแล้วไปที่เตียงดีกว่า งานเตียง น้องสวยน่ารัก ลีลาเร้าใจ กลีบสนิท ท่าไม่เยอะ แต่ชอบที่ให้ทำนานๆ งานปากขั้นเทพจัดให้โอโต้เลยครับ เสียงซาวน์ก็ดี เอวเล็กจับถนัดเดินเครื่องเต็มแรงม้า ใครมาหาน้องเก็บน้ำมาเยอะๆ รับลองหมดก๊อกแน่นอน

ให้คะแนนเต็ม10 ครับ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
ผิวเนียน นมเด็กสาววัยรุ่น ดูสวย ใครชอบบิกค์ไซด์ให้ผ่าน

• *
ดีกรีพริ้ตตี้มอเตอร์โชว์ ที่นี่เด็กไม่ยอมให้จับปลาสด ใครจับเก่งต้องมาแสดงฝีมือชาวประมงหน่อย
Line id : @zood

ของดีจึงบอกต่อ

ออฟไลน์ Epson1

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ Asdfgzxcvb

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
เล็งไว้อยู่เหมือนกันคับ
ต้องรีบตามเก็บล่ะ

• *
อย่าเล็งต้องลองเลย  :015:
อยากผูกปิ่นโต แต่คิดไปไม่คุ้ม เป็นว่ามาหาน้องๆบ่อยดีกว่า น้องแนนนี่  น้องการ์ตูนก็น่ารัก ซู๊ดปากเลย  :032:

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ใครโกงยอดวิวขอให้แม่งหรรมไม่แข็ง
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1595
อย่างแจ่มเลย ต้องจดดดดฮะ

ออฟไลน์ zabad

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
ชอบครับ เกาเหลาไหมครับท่าน

ออฟไลน์ VR3119

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องดูสวยน่ารักจังครับ มีแต่งานจบอย่างเดียวหรือครับ

• *
น่ารักจริง
id line: @zood