ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 🔥โคโยตี้นม36 เอวเทพ+เมร่อน=ขีดสุดความเสียว💋 เฌอเบล@Pegasus แจกmp4ด่วน!🎬🔞  (อ่าน 8281 ครั้ง)

Dracky และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1292

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้อง พบกันอีกแล้วครับทั่น ช่วงนี้มาบ่อยหน่อยอย่าเพิ่งเบื่อกันไปซะก่อนนะฮะ มีของดีของเด็ดมาฝากกันอีกเช่นเคย ของดีโซนใกล้บ้านที่ดันไม่รู้จักมักจี่มาก่อน จนกระทั่งมีผู้แสวงบุญบอกกล่าวว่า น้องคนนี้แจ่มนะ โคโยตี้หน้าสวยแซ่บสูงเกือบ170 นม36 บวบสดจูบแลกลิ้นเอวดี(โคโยตี้อ่ะเนาะ) ผู้ชี้ทางสว่างให้ผมก็คือมหาเทพเฮียจั๊กสุดหล่อของเรานั่นเอง ผมเลยไม่รอช้าตามรอยไปจัดทันที เชิญชมกันได้เรยครับบบ
***ผมเปลี่ยนเวปฝากรูป ถ้ามองไม่เห็นรูปยังไงลองreloadดูซักรอบสองรอบนะฮะ มันจะช้าหน่อย เคยฝากที่ imgurเร็วดีแต่ตอนนี้เค้าชอบลบรูป18+ออกฮะ***

ปาเรียกน้ำย่อยซักนิสสส

ด่วน! แจกปาmp4 ความคมชัดระดับ4K(3840x2160 pixel) ความยาวนาทีนิดๆ สั้นๆแต่เสียวหัวแน่นอน พบฉากบวบในห้องน้ำ ดูเอวเมร่อนระดับโคโยตี้ เสียงร้องสุดสยิวแค่ฟังก็โด่แจกให้สำหรับทุกคอมเม้น ส่งให้ทางpmเท่านั้นตั้งแต่วันนี้ศุกร์ 7 มิถุนายน จนถึงวันอังคารที่ 11มิถุนายน เวลา 0.00น 4วันเท่านั้นนนนเนื่องจากงานผมยุ่งมากบวกกับติดlimitระบบของเวป 1ชั่วโมงจะส่งได้แค่20ท่าน อดใจรอซักนิดนะครับ ทยอยส่งให้ครบแน่นอน ฝากกด+1เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ ปล.หมดเขตแล้วหมดเลยนะคร้าบ pmมาขอผมทีหลังไม่แจกให้นะครับ

ปิ๊งป่องงง หมดเขตแจกแล้วนะครับ ท่านสุดท้ายที่จะได้รับคลิปคือคุณ "itis2" หน้า42 จะทยอยแจกให้จนครบทุกท่านที่เม้นทันนะครับ ขออภัยในความล่าช้า ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ เม้นกันมาล้นหลามถึง42หน้าเลย แล้วพบกันใหม่การบ้านฉบับต่อไปนะครับบบ

ตัวอย่างmp4

ส่งไปให้ 359 ท่านแล้วนะครับ ส่งให้ครบเรียบร้อยทุกคนแล้ว ใครเม้นทันแล้วยังไม่ได้ฝากเช็คว่าเม้นไว้หน้าไหนแล้วpmหาผมได้เลยครับ

*********สำหรับคนที่อยากได้mp4 ไม่ต้องส่งdmไปขอผมนะครับ ผมแจกเฉพาะคนที่มาเม้นในกระทู้นี้เท่านั้น***********

*****ขออนุญาตไม่แจกให้คอมเม้นนอกเรื่อง หรือออกแนวกวน👣นะครับ*****

***รูปทุกรูปรวมถึงคลิปที่แจกได้รับการตรวจสอบและขออนุญาตจากน้องแล้ว***

แนะนำสาวๆเด็ดๆของร้านPegasus clickที่รูปเพื่อเข้าสู่เวปของร้าน

PRร้านเพกาซัสฝากมาประชาสัมพันธ์นะฮะ ช่วงนี้มีโปรเอาใจคนงบน้อย โปรระยะเวลาจำกัด สนใจลองadd LINEแล้วสอบถามไปนะครับ

ออฟไลน์ redbirds

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5

ออฟไลน์ บิ๊กดำ9.5

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 40
ติมตามนะครับขอ mp4 ด้วยครับท่าน ขอบคุณครับ

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
มาแวะชมบรรยากาศร้านซักนิด ร้านตั้งอยู่ในโครงการBangkok Square Rama 3(จตุจักพระราม3) ริมถนนพระราม3 ร้านดังร้านเดิมในชื่อใหม่ ผู้บริหารใหม่เด็ดกว่าเดิม ที่จอดรถเหลือเฟือ ใครมาเห็นก็เนียนๆบอกว่ามากินข้าวได้เพราะมีร้านอาหารเพียบ

มีต้าวอ้วงมานอนคอยต้อนรับลูกค้า(เจ้าของร้านตัวจริง) เหมียวสองตัวน่ารักมั่กๆ (ตัวนี้จะวีนนิดหน่อยแตะน้องระวังโดนสวบ)
ช่องทางติดต่อนะฮะ @Pegasus Spa
Line ID :bnzclub
โทร 098-5393585

• *
          มาเริ่มกันเลย มาที่นี่เดินทางสะดวกมากๆ นอกจากไม่ไกลจากบ้านแล้วรถก็ไม่ติดเลย ที่จอดเพียบเลือกเอาตามสบาย มาถึงร้านเข้าไปรอในห้องแป๊ปเดียวน้องก็มา ด้วยส่วนสูงเกือบ170ใครชอบสาวหุ่นแบบนางแบบเพลย์บอยแนะนำเลย หน้าน้องจะสวยเซ็กๆยั่วๆตาอ้อนๆหน่อย น้องดัดฟันด้วย หน้าอกหน้าใจใหญ่ชูชันมาเลย เห็นแล้วมันของขึ้นนน แต่ต้องจับปามาฝากเพื่อนๆก่อน ชุดที่น้องใส่เล่นถ่ายไปตัวงอไปเลยทีเดียวไปชมได้ช่วงท้ายการบ้านนะฮะ ตัดมาตอนเตรียมอาบน้ำป๋อมแป๋ม เห็นไฟหน้าชูชันของน้องแล้วทนไม่ไหวต้องขอนวดซักหน่อยยยตัวน้องไม่มีรอยสักใดๆ

• *
เข้ามาในห้องอาบน้ำ ผมสูงประมาณ 172-173 น้องตัวสูงพอๆกับผมเลย มันเต็มๆน่าฟัดชะมัด(น้องไม่ได้อ้วนนะหุ่นดีเลย แต่ไม่ใช่คนตัวเล็ก) เข้ามาปุ๊ปน้องก็เอาลิ้นจกหัวนมผมทันที

• *
แล้วน้องก็ก้มลงเก็บสบู่แบบfreshๆเสียวแค่ไหน ผมถึงกับจิกตีนในรูป(ชมฉากนี้ได้ในmp4)

• *
งานปากน้องละเอียดมากลิ้นลากไปทั่วตั้งแต่ต้นยันโคน น้องดูแลด้านล่างให้อยู่นานจนผมเกือบทนไม่ไหวเลยต้องให้น้องหยุดก่อน (ปืนกระสุนน้อยกลัวกระสุนหมด😂)น้องลุกขึ้นมาแต่มือยังกำหนอนชาเขียวผมไม่ปล่อย ดูหุ่นนั่นสิครับอูยยย

• *
แล้วร่างกายเราก็ปะทะกัน นม36นิ้วแนบไปที่อกผม แล้วปากเราก็ประกบกันทันที

• *
ลิ้นเราแลกกันอย่างเมามันส์มือผมขย้ำเต้า36นิ้วไปด้วยมันแทบจะทนไม่ไหวเลยบอกน้องไปต่อที่เตียงดีกว่า