ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาร์กี้@Zabb Spa ~ ซอยให้สุด อย่าหยุดซอย .. + ปลาร้าน  (อ่าน 2802 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระซิกๆ2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
การบ้านจากร้านประจำ ที่ผมมักจะไปทุกวันศุกร์  ไม่รู้เป็นอะไรชีพจรลงไข่ทุกวันศุกร์ การบ้านนจริงๆนี้จริงๆแล้ว PR ไลน์บอกว่าน้องแตงไทยเข้าร้านวันนี้ แต่ไปถึงร้านแล้วน้องขึ้นงานอยู่ จึงขอ PR ดูตัวน้องๆที่เหลือ มาสะดุดที่น้องคนนึง ผมสั้น หน้าโคตรเซ็กส์ น่าฟันดีครับ เธอชื่อว่า "มาร์กี้" ครับ  :013:

เราคุยกันถูกคอครับ สวดทรงองค์เอวของเธอ ดูค่อนข้างจะได้รูป เอนเองไปทางบางกรอบ นมพอดีมือเล็กไปนิสส แต่บีบมันส์นะ ได้อารมณ์ดี จุกคล้อยน้ำตาลชูชันค่อนข้างสวย น่าดูดมากครับ น้องค่อนข้างเป็นกันเองครับตามวัยประสา22-24 ผิวที่ไล่ด้วยไรขน หน้าท้องที่ตึงเต่งกับอะไรที่เปล่งปลั่งเป็นเม็ด มันเย้ายวนเร้าอารมณ์อย่างอดไม่ไหว

ตัดอารมณ์ช่วงอาบน้ำ. ลีลาน้องบอกเลยว่าไม่ธรรมดารูดปื๊ดๆตลอด เล่นเอาหรรมเกร็งกันทีเดียว...  :012:

จนเราเริ่มฉ่ำจึงมาเลียดละเลงต่อกันที่เตียง  เธอมีนวดให้ผมพอหายเกร็งปวดเมื่อยตามตำรา มานวดกระปู๋ ไม่ได้มาอมกระจู๋ อย่างเดียว จากนนั้นเธอก็เริ่มบรรเลงเพลงรัก อย่างเป็นจังหว่ะ

น้องเริ่มลงลิ้นไปทั่ว ไล่จากบนลงล่าง ไหลลงไปถึงตู้ฟักไข่ เธอล้างให้ผมสะอาดเลยทีเดียว ความเสียนี่ไม่ต้องพูดถึงครับ เธอเป็นงาน .. มีการใช้ลิ้นที่ค่อนข้างเทพเลยทีเดียว สามารถเล่นเอาน้ำหล่อลื่นผมไหลออกมาแทบเป็นน้ำตก จากนั้นเธอเอา CD มาโหลด ที่บรรจงเสปย์ด้วยจังหว่ะที่นุ่มนวล และ เม้มส่วนหัวได้อย่างชำนาญ ผมเกร็งเต็มที่จนเริ่มไม่ไหว จนต้องรีบพลลิกเธอลงแล้วคุมจังหว่ะเกมส์เองบ้าง แล้วผมก็เริ่มลงลิ้นและมือ เริ่มจากหน้าอกทั้งสองข้างที่จับและลงลิ้นมันมาก จุกทั้งสองข้างดูดมันมาก เธอร้องครางในรำคออย่างไม่เป็นจังหว่ะ  ผมไซร้ซอกคอหวังให้อารมณ์เธอกระเจืง เธอมีอารมณ์ร่วมมากครับ แฉะไปหมด ผมลงไปจนสุดแล้วก็ลากลิ้นกลับขึ้นมาที่หน้าอกไหม มือก็ล้วงน้องไปด้วย น้องครางตลอดเวลา อารมณ์เรากระเจิงกันทั้งคู่ ผมบรรจงจูบเธออย่างนิ่มนวล หลังจากนั้น ผมเริ่มกดเข้าไป ของเธอค่อนข้างแน่นทีเดียวครับ น้องทำหน้าเหยเก บ่งบอกให้รู้ถึงความเสียวที่ปรากฎออกมาผ่านใบหน้า ผมกดเธอลากยาวไปในท่าเบสิก.. ขาพาดไหล่.. ด๊อกกี้  ลากยาวเป็น Super set เป็น sex ที่ความรู้สึกที่มันส์มากครับ  :84: ยิ่งผมสั้นด้วยแล้ว ด๊อกกี้โคตรได้อารมณ์ มือนึงจับไหล่ มือนึงจับเอว ผมไล่ขยี้เธอจนกระตุกเป็นพักๆ แล้วจึงปล่อยสุดในท่าเบสิก ฟินมากครับ

จาก นั้นเรานอนพักและคุยกันสักพักก็ล้างตัว และ แยกย้ายครับ 

ความสวย 8.5/10
รูปร่าง 8.5/10
หน้าอก 8.5/10 (เล็กไปหน่อย บีบมันส์ หัวนมชูชัน ดูดสะใจครับ)
ช่วงล่าง 9/10 (สวยสะอาด แน่น หนึบ)
GF 10/10

สรุป: ฟิวส์แฟน นัวเนียหนึบหนับ ซาวน์แน่น อารมณ์ร่วมมาเต็ม อยู่เต็มชั่วโมง ไม่เร่งงาน แนะนำครับ. :035:

สุภาพเข้าไว้ ทอนแน่นอนครับ  :048:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: มาร์กี้@Zabb Spa ~ ซอยให้สุด อย่าหยุดซอย .. + ปลาร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2017, 11:50:26 AM »
 :85:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: มาร์กี้@Zabb Spa ~ ซอยให้สุด อย่าหยุดซอย .. + ปลาร้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 26, 2017, 08:07:44 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม