ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 🔥เสวสุดติ่ง ณ สปาใหม่บางนา ป๊าปๆตัวท๊อประดับพริตตี้ ใบเฟริน@Hera แจกอันเซน🔥  (อ่าน 27156 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1300

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้อง พบกันอีกเช่นเคย รอบนี้มาแถวบางนากันบ้าง มีสปาใหม่น่าสนใจ สวยหรูดูดี รอบนี้มีนัดกับสาวสวย หุ่นระดับพริตตี้ยืนรถ ขายาวเรียว โนตม สูงเกือบ170 อดีต พยบ.สาว ไม่ใช่แค่สวยหุ่นเทพ งานยังสุดติ่งอีกตะหาก โอยสำหรับคนนี้ผมพิมพ์ชมได้ทั้งวันloveสุดๆ เราไปเข้าเนื้อหาเสียวๆกันเลยดีกว่าครับ

ชมปาเรียกน้ำย่อยกันซักหน่อย

หุ่นเด็ดขาวโบ๊ะ ขายาวเรียวหน้าสวยแบบนี้ นานๆจะมีซักคน

เจอทรงนี้นอนบนเตียง กระโดดเข้าใส่ทันที

ด่วน!!! แจกปาอันเซน ชมจุกสวยๆแบบไร้แสงคุณธรรมปิดกั้น เอาไปชมหุ่นสวยๆให้จุใจ6รูปแบบHD ก่อนเจอตัวจริง แจกให้สำหรับทุกคอมเม้น ส่งให้ทางpm ตั้งแต่วันนี้ 17กรกฏาคม จนถึงวันเสาร์ที่ 22 กรกฏาคม เวลา 0.00น รีบเม้นกันเข้ามาได้เลย เนื่องจากงานผมยุ่งมากบวกกับติดlimit 1ชั่วโมงจะส่งได้แค่20ท่าน อดใจรอซักนิดนะครับ ทยอยส่งให้ครบแน่นอน ฝากกด+1เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

ปิ๊งป่อง หมดเขตแจกแล้วนะครับ ส่งไปให้ครบแล้วทั้งหมด 273ท่าน ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจกันมาอย่างล้นหลามคอมเม้น34หน้าเลย แล้วพบกันใหม่การบ้านฉบับหน้านะครับ

*********สำหรับคนที่อยากได้อันเซน ไม่ต้องส่งdmไปขอผมนะครับ ผมแจกเฉพาะคนที่มาเม้นในกระทู้นี้เท่านั้น***********

*****ขออนุญาตไม่แจกให้คอมเม้นนอกเรื่อง หรือออกแนวกวน👣นะครับ*****

***รูปทุกรูปรวมถึงรูปที่แจกได้รับการตรวจสอบและขออนุญาตจากน้องแล้ว***

ช่องทางติดต่อร้าน Hera Club นะครับ

ออฟไลน์ somkid69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สวยงามมากครับ รบกวน uncen ด้วยครับผม ขอบคุณครับ :81:

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
มาชมบรรยากาศร้านกับการเดินทางกันก่อนซักหน่อยนะครับ

ร้านตั้งอยู่ในโครงการ The one บางนา-ราม2 ตรงเข้ามาจนสุดทางก่อนบังคับเลี้ยวซ้ายร้านอยู่หัวมุมหลังสุดท้ายด้านขวามือ จุดสังเกตุ:จะมีต้นไม้ปลูกล้อมเป็นรั้วหน้าร้าน สามารถจอดรถหน้าร้านได้เลย

หน้าร้าน

บรรยากาศสวยหรูไฮโซสุดๆ ราคาสบายกระเป๋า

แผนที่การเดินทางคลิ๊กที่รูป

• *
            มาเริ่มกันเลย การเดินทางไม่ยากครับ ดูตามguideที่ผมเขียนได้เลย ตอนแรกหาไม่เจอเหมือนกันว่าหลังไหน น้องprเลยต้องมายืนหน้าร้านโบกเรียก 55 เข้าร้านไป บรรยากาศดีมาก สะอาดสะอ้านสวยหรู น้องเปิดม่านเดินมาทัก สวยน่ารักไม่เคยเปลี่ยน หุ่นแบบเห็นทีต้องสะท้านเจอข้างนอกคงต้องเหลียวมองคอเคล็ด ตอนผมไปถึงมีพี่คนนึงมาดูน้องแล้วอยากขึ้นน้องเหมือนกัน ใครจะไม่อยากขึ้นเด็ดขนาดนี้ ดีนะที่ผมจองไว้ไม่งั้นคงต้องนั่งรอยาวแน่ น้องพาเดินขึ้นห้อง ห้องกว้างขวางดูดีมากๆ ก่อนอื่นจับปาฝากเพื่อนๆก่อนเลย ใช้น้องถือchartสีเช่นเคย

แค่ให้ถือchartสีก็โดนอ่อยซะแล้วน้องจงใจนั่งให้น้องเจี๊ยกโผล่ออกมา อืมมมม อดทนไว้ลูกพ่อ

• *
            ระหว่างถ่ายก็โดนกวนประสาทตลอด ทั้งเขี่ยนมทั้งลูบเป้าผม โอ้ยยย แทบจะถ่ายเสร็จอยากจับเฮ็ดซะเด๋วนั้น บอกเลยแค่เห็นหุ่นก็หรรมโด่วแล้ว กว่าจะถ่ายเสร็จเล่นเอาเหนื่อยเพราะยืนเป้าตุงตลอด น้องพามาอาบน้ำ เจอชุดวันเกิดเข้าไปใจสะท้าน หุ่นทั้งเด็ดทั้งขาวขนาดนี้ ระหว่างอาบน้ำก็นัวเนียกันเล็กน้อยยยย แล้วก็มาต่อที่เตียงกันเลย ปลดผ้าขนหนูพร้อมปะทะ มือผมจับขยำเต้าสวยๆโตๆอย่างเมามันส์ เขียจุกสีอ่อนๆสวยๆ น้องก็ไม่ยอมแพ้ จับหนอนชาเขียวรูดขึ้นรูดลงอย่างเสว

• *
น้องโน้มตัวมาประกบปาก ผลัดกันดูดลิ้นอย่างเมามันส์ แลกลิ้นกับสาวสวยนี่มันฟินจริงๆ ด้านล่างน้องก็ยังรูดให้ตลอด

• *
น้องเคลื่อนตัวลงล่างจับไมค์พร้อมซิงอะซองแบบเฟรชๆ ลีลาการร้องเล่นเอาก้นผมลอยทีเดียว

• *
ใครจะยอมให้น้องโจมตีฝ่ายเดียว ผมเลยรีเควสซิกไนน์ซะหน่อย อืมมม หอมอร่อยสุดๆ

• *
ผมpaintสีอย่างอร่อยจนหน้านี่ชุ่มไปหมด น้องเสียวจนร้องเสียงดัง แล้วขย่มตัวเข้าออก ผมนี่แค่แลบลิ้นรอ ลิ้นผลุบหายเข้าๆออกๆ น้องก้มลงไปซิงอะซองแบบอย่างดุเดือดกว่าเดิมโคตรเสียว

• *
Best view of the year จงไปสัมผัสวิวแบบนี้ด้วยตัวเอง