ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครบเซ็ทหวือ เปิดบน หวิวล่าง ลีลาสะเด่าที่ BB Modeling ปลามีเยอะแน่นอน  (อ่าน 14083 ครั้ง)

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
ชอบครับการบ้านน่าอ่าน +1 ให้พี่ครับ
https://www.youtube.com/v/lI5QMd1NhIU?version=3&hl=th_TH” type=&autoplay=1
ยินดีครับ ขอบคุณมากๆ

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Silence speaks when words can not.
:013: :013: :013: :013: :013: อ่านแล้วอยากลอกเลย

คนนี้เป็นตัวหลักสำหรับแบล็ค บิวตี้ครับ

ออฟไลน์ กูเกิ้ล

• เป็นห่วงนางฟ้าทุกคนครับ อยากให้ลูกค้าแย่ๆหายไปจากวงการ
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 340
สำบัดสำนวน พี่แบล็ค ไม่เคยทำให้ผิดหวัง

เปรียบเปรย เล่นคำ ได้มีเอกลักษณ์เฉพาะตัว

เสาตกน้ำมัน , วิธีชิมหอย

ยอดเยี่ยมมากพี่

*พี่แบล็คไปซ้ำ ทำการบ้านติดๆขนาดนี้ ชักอยากเป็นเด็กกาพี่เลี้ยง Nanny เลย
[048]นางฟ้าก็มีหัวใจ  ที่น้องทำไปเพราะจำเป็น
อยากให้เห็นใจพวกเธอ
อย่าเผลอไผลตามใจตัวท่านเอง[/color][/size][

• *
สำบัดสำนวน พี่แบล็ค ไม่เคยทำให้ผิดหวัง

เปรียบเปรย เล่นคำ ได้มีเอกลักษณ์เฉพาะตัว

เสาตกน้ำมัน , วิธีชิมหอย

ยอดเยี่ยมมากพี่

*พี่แบล็คไปซ้ำ ทำการบ้านติดๆขนาดนี้ ชักอยากเป็นเด็กกาพี่เลี้ยง Nanny เลย

ขอบคุณพี่กูเกิ้ลสำหรับคำชมครับ หายเหนื่อยเลย
ผมชอบนิสัย และวิธีคิดเรื่องงานของน้อง
พอคิดบวกเรื่องงาน งานก็ออกมาดีครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ หม่องกะโจ๊เผี่ยว

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 65525
ช่วงล่างคงมีเนื้อที่หลายร้อยไร่อย่างแน่นอน
ขอบคุณมากครับพี่

ออฟไลน์ Jom Yut

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 24
:85: นมใหญ่น่าดูด

ออฟไลน์ Ultra-7

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 118
ขาวใหญ่ก้นน่าล่อ

• *
:88:

:009: คอมเม้นท์สักนิดเถอะพ่อคุณ 555

• *
ช่วงล่างคงมีเนื้อที่หลายร้อยไร่อย่างแน่นอน
ขอบคุณมากครับพี่

กว้างขวาง แต่ไม่เงียบเหงา...บอกได้เพียงเท่านี้ครับ คริ คริ  :012: