ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเหมยลี่ @ ไออิ  (อ่าน 2647 ครั้ง)

ออฟไลน์ myslipknot

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
น้องเหมยลี่ @ ไออิ
« เมื่อ: กันยายน 03, 2019, 08:14:28 AM »
การบ้าน วันที่ 30 สค. 62
น้องเหมยลี่
 น้องคุยเก่งเป็นกันเอง หน้ารัก รูปร่างกำลังดีครับ แคลเซี่ยมแม่ให้มา น้องบอกแม่รักมากเลยให้เยอะ(35) งานดีครับ ตั้งใจบริการ
 น้ำแรก
    หลังจากอาบน้ำ น้องเหมยลี่ ก็เริ่มเลย บิ้วอยู่สักพัก มือปลาหมึกของผมก็เริ่มทำงาน จับ 2 ปทุม บอกเลยครับเต็มมือจริงๆ แล้วก็เลื่อนต่ำลงไปจนเจอเนินสวรรค์ ผมก็วิ่งเล่นอยู่ตรงนั้น จนแพ้แตกไป
 น้ำสอง
     น้องก็นวดผ่อนคลายให้ก่อน สบายตัว นวดด้านหลังเสร็จ นวดด้านหน้าต่อ พอเริ่มด้านหน้า ทุกอย่างที่คลุมเครือในยกแรก ก็กระจ่าง 2 ปทุมสวยงาม ยกนี้ไม่มีแล้วมือ กินอย่างเดียว เสียงซาวด์เอฟเฟคก็เริ่มดังขึ้น เสียงกระเส่าข้างหู มันได้อารมณ์ เสียจริง สุดท้ายทนไม่ไหวแตกไป
   สรุป งานบริการน้องดีมากครับ รูปร่างหน้าตาไม่ต้องพูดถึงถ้าเจอแล้วจะรักครับ