ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม คอร์ส B2B Funky Spa  (อ่าน 656 ครั้ง)

ออฟไลน์ 9Uan

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สอบถาม คอร์ส B2B Funky Spa
« เมื่อ: กันยายน 07, 2024, 06:47:06 PM »
คอร์ส B2B Funky Spa นี่รวมระดับ 2 ไหมครับ
และคอร์ส B2B นี่ได้กี่น้ำครับ 2 น้ำได้เลยไหมโดยไม่ต้องจ่ายเพิ่ม

ออนไลน์ Kapoo the Wanderer

• กะปู๋ไร้เจ้าของ ร่อนเร่พเนจร
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 43
Re: สอบถาม คอร์ส B2B Funky Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2024, 04:25:39 PM »
แล้วแต่น้องครับ น้องบางคนทำให้แค่ระดับ 1 บางคนได้ถึงระดับ 2

บางคนไปไกลกว่านั้นก็มี ขณะที่บางคนก็ไม่รับ B2B เลย

ส่วนเรื่องจำนวนน้ำ ร้านนี้มาตรฐานคือน้ำเดียวครับ แต่ก็อาจได้มากกว่านั้น

ร้านนี้จะค่อนข้างตามใจน้องเรื่องงาน เพราะฉะนั้นงานของน้องที่ร้านจึงค่อนข้างหลากหลายตามนิสัยและอารมณ์น้องครับ

ถ้าคุณอยากรู้ว่างานที่คุณต้องการมีน้องคนไหนทำได้บ้างหรืออยากรู้ว่าน้องคนนี้งานเป็นแบบไหน
ผมแนะนำให้ถามข้อมูลของน้องที่สนใจกับพีอาร์โดยตรงครับ แน่นอนที่สุด

ขอให้โชคดีและมีความสุขกับการเที่ยวครับ