ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโมอิแห่งฟังกี้ ฟิวเด็กๆกินแล้วอายุยืน  (อ่าน 117 ครั้ง)

ออฟไลน์ fittojung

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
เล็งไว้สักพักแล้ว หน้าตาน่ารักดี มีโอกาสได้ลองสักที น้องโมอินักศึกษาใสๆ สูงยาวเกือบ 170 หุ่นบางๆแต่น่ากอดครับ

:81: :81: :81: :81: :81:

น้องผิวพรรณใช้ได้ เด็กๆอาจจะไม่เนียนมากแต่สะอาดสะอ้านดีครับ อกแท้แม้มีไม่เยอะก็พอได้จับได้บีบครับ แขนขายาวช่วงล่างดี สะอาดไม่มีกลิ่นไม่พึงประสงค์

:044: :044: :044: :044: :044:

งานถือว่าตามใจครับ ได้ทุกอย่างแค่ไม่จูบแลกลิ้นครับ อารมณ์ร่วมใช้ได้ น้องชอบเป็นฝ่ายรับม่กกว่าแต่ก็รับได้ทุกท่าครับ ถึงน้องจะตัวสูงใหญ่แต่ช่วงล่างยังถือว่าฟิตครับ ทำไปน้องยังทำหน้าเหยเกน่าจะทั้งเจ็บๆเสียวๆ แต่ก็ร่วมด้วยช่วยกัน พากันขึ้นสวรรค์ด้วยกัน