ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเวรี่ Flower spa ย้อนหลัง  (อ่าน 516 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ahricatzy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
น้องเวรี่ Flower spa ย้อนหลัง
« เมื่อ: เมษายน 21, 2023, 10:40:09 PM »
ได้มีโอกาสไปขึ้นงาน น้องเวรี่ท์ บ้านดอกไม้ มาครับ
บอกเลย น้องหน้าตาสวย น่ารัก น้องบิ้วดีมากๆ แต่ไม่ได้ บ๊วบๆให้
น้อง ผิวขาว  ผิวเนียน ไฟหน้าสวยกำลังดี อวบนิดๆ น้องมีรอยสัก กำลังดีครับ
ไฟหน้าแบบเต็มไม้ เต็มมือพอดีครับ ถือว่าต้องจัดครับ
ส่วนเรื่องงาน น้องงานดีครับ บิ้วดีมาก ถือว่าน้องเต็มที่ครับ ลิ้นน้องพริ้ว บอดี้ก็ดีฟินๆครับ ถ้าสุภาพกับน้อง คุยกับน้องดีๆ รับรองทอนแน่นอน
นะครับ ถ้ามีโอกาสจะไปซ้ำแน่นอนครับ
โดยส่วนตัวให้ 8.5/10 ครับ